ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel 304 fish processing line ] การจับคู่ 69 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องคัดแยกปลาสดความเร็วสูงพร้อมสายคัดแยกลูกกลิ้งปลาสด 12 ชิ้น
| คำสำคัญ:: | เครื่องคัดแยกปลาสดความเร็วสูงพร้อมสายคัดแยกลูกกลิ้งปลาสด 12 ชิ้น |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| วัสดุกล่องไฟฟ้า: | สแตนเลส 304 |
เครื่องซักปลาอัตโนมัติ ทนทานการสวมใส่หลายฟังก์ชัน
| คำสำคัญ:: | เครื่องล้างฟองสบู่แรงดันสูงอัตโนมัติสำหรับกุ้ง |
|---|---|
| ความเร็ว: | ความถี่ |
| ขนาด (L * W * H):: | L4200xW1600xH1200mm |
เครื่องคัดปลาแบบกลมมือสอง เครื่องคัดกุ้งหลายประการ
| คำสำคัญ: | Roller Smart Vannamei Grader Vannamei Sizer Vannamei Sorter Vannamei Sizing Line |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2200mm |
| พลัง: | 4.9KW |
เครื่องปัดปลากันความกังวล กันน้ํา ทนทาน อัตโนมัติ
| คําสําคัญ: | เครื่องขจัดคราบตะกรันปลาสแตนเลสเครื่องขจัดคราบตะกรันเครื่องโรตารี่ดรัม |
|---|---|
| ความเร็ว: | สามารถปรับ |
| ขนาด (L * W * H): | L2200xW1150xH1600mm |
เครื่องจักรและอุปกรณ์โรงงานแปรรูปอาหารทะเล
| คําสําคัญ: | เครื่องจักรและอุปกรณ์โรงงานแปรรูปอาหารทะเล |
|---|---|
| ความเร็ว: | สามารถปรับ |
| ขนาด (L * W * H): | L2200xW1150xH1606mm |
อุปกรณ์การประมวลผลการถอนเปลือกปลา, การตัดเปลือก, การทําความสะอาดลําไส้
| คําสําคัญ: | อุปกรณ์การประมวลผลการถอนเปลือกปลา, การตัดเปลือก, การทําความสะอาดลําไส้ |
|---|---|
| ความเร็ว: | สามารถปรับ |
| ขนาด (L * W * H): | L2200xW1150xH1610mm |
เครื่องตัดปลา 1500W ใช้ได้หลายประการ ทนทานการสวมใส่
| คำสำคัญ: | เครื่องทำความสะอาดปลาอัตโนมัติชนิดใหม่ เครื่องแยกและตัดเนื้อปลา |
|---|---|
| สี: | สแตนเลส 304 |
| จัดส่ง: | 20-30 วัน |
เครื่องฉีดปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลา
| คําสําคัญ: | เครื่องฉีดปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลาปลา |
|---|---|
| ความเร็ว: | สามารถปรับ |
| ขนาด (L * W * H): | L2200xW1150xH1604mm |
เครื่องประกอบปลาทั้งตัวที่มีผลิตผลิตสูง มี 18 รอลเลอร์ เครื่องประกอบปลาทั้งตัวและขนาดปลา
| คำสำคัญ:: | เครื่องประกอบปลาทั้งตัวที่มีผลิตผลิตสูง มี 18 รอลเลอร์ เครื่องประกอบปลาทั้งตัวและขนาดปลา |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
เครื่องประกอบปลาที่มีผลดี สําหรับปลาเรียงเรียงปลาเรียงและปลาขนาด
| คำสำคัญ:: | เครื่องประกอบปลาที่มีผลดี สําหรับปลาเรียงเรียงปลาเรียงและปลาขนาด |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |

