ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel 304 fish processing line ] การจับคู่ 69 ผลิตภัณฑ์.
สายการผลิตโรงงานแปรรูปปลาและกุ้ง ถาดละลายน้ำแข็งสแตนเลส เครื่องแยกถาดแช่แข็งกุ้ง
| คําสําคัญ: | สายการผลิตโรงงานแปรรูปปลาและกุ้ง ถาดละลายน้ำแข็งสแตนเลส เครื่องแยกถาดแช่แข็งกุ้ง |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L3500xW800xH1102มม |
| ส่วนประกอบหลัก: | มอเตอร์ เกียร์ สายพานลำเลียง สเปรย์ |
สายการผลิตการแปรรูปปลาแบบอัตโนมัติเต็ม การทําความสะอาดกระเพาะหญ้า
| คำสำคัญ: | สายการผลิตการแปรรูปปลาอัตโนมัติเต็ม เครื่องทําความสะอาดกระเพาะอาหารปลา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 380V/3P/50Hz |
| ขนาด (L * W * H):: | L2100xW650xH1305mm |
เครื่องตัดปลาทู เครื่องตัดปลาทู เครื่องตัดปลาสแตนเลส สายการผลิตมืออาชีพ
| คำสำคัญ:: | เครื่องตัดปลาทู เครื่องตัดปลาทู เครื่องตัดปลาสแตนเลส สายการผลิตมืออาชีพ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L1550xW800xH1452mm |
เครื่องขจัดตะกรันและทำความสะอาดปลาสำหรับสายการผลิตแปรรูปปลา
| คําสําคัญ: | เครื่องขจัดตะกรันและทำความสะอาดปลาสำหรับสายการผลิตแปรรูปปลา |
|---|---|
| ความเร็ว: | สามารถปรับ |
| ขนาด (L * W * H): | L2200xW1150xH1608mm |
โรงงานแปรรูปกุ้งหลายประการ อุปกรณ์แปรรูปปลาเชิงพาณิชย์
| คำสำคัญ: | สายการผลิตโรงงานแปรรูปกุ้งปลาสเปรย์น้ำเครื่องแยกถาดแช่แข็ง |
|---|---|
| แยกวิธี: | ละอองน้ำ |
| กำลังการผลิต:: | 500-600กก./ชม |
40-50pcs/Min เครื่องฟิลเล่ตติลาเปีย สแตนเลสทนทาน 304
| คำสำคัญ: | เครื่องตัดกระเพาะปลาอัตโนมัติและอุปกรณ์ทำความสะอาดเครื่องฆ่าปลา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 380V/3P/50Hz |
| ขนาด (L * W * H): | L2100xW650xH1300mm |
เครื่องแยกขนาดกุ้ง การทําความสะอาดและการประมวลผลของปลา
| คําสําคัญ: | เครื่องแยกขนาดกุ้ง การทําความสะอาดและการประมวลผลของปลา |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2210mm |
| ความสามารถในการผลิต: | 1500 กิโลกรัม-1810 กิโลกรัม |
เครื่องปอกเปลือกปลากึ่งอัตโนมัติ การแปรรูปปลาและสายการผลิตเครื่องปอกเปลือก เครื่องปอกเปลือกไฟฟ้า
| คำสำคัญ:: | เครื่องปอกเปลือกปลากึ่งอัตโนมัติ การแปรรูปปลาและสายการผลิตเครื่องปอกเปลือก เครื่องปอกเปลือกไฟฟ้า |
|---|---|
| สี:: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H): | L1200xW600xH937mm |
สายการแปรรูปถอนหัวกุ้งจากสแตนเลส เครื่องแยกและแยกศีรษะกุ้ง
| คำสำคัญ: | สายการแปรรูปถอนหัวกุ้งจากสแตนเลส เครื่องแยกและแยกศีรษะกุ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H): | L19500xW2500xH1706mm |
เครื่องตัดหัวกุ้ง เครื่องตัดหัวสายแปรรูปกุ้ง
| คำสำคัญ: | โรงงานแปรรูปอาหารทะเล ระบบแยกหัวกุ้ง ระบบแยกหัวกุ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H): | L19500xW2500xH1704mm |

