ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ stainless steel 304 fish processing line ] การจับคู่ 69 ผลิตภัณฑ์.
1506kg สายการผลิตอาหารทะเล สแตนเลส โต๊ะทํางานตามสั่ง สายการแปรรูปปลาและกุ้ง เข็มขัดขนส่ง
| คำสำคัญ:: | สายการผลิตอาหารทะเล โต๊ะทํางานตามสั่งจากสแตนเลส สายการผลิตปลาและกุ้ง คอนเวียร์เบิร์ท |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L10000xW1150xH1556mm |
เครื่องแปรรูปปลาและกุ้ง เข็มขัดขนส่งโรงงานอาหารทะเล
| คำสำคัญ:: | สายขนส่งสายพัดปลาและกุ้ง โรงงานแปรรูปอาหารทะเล |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L10000xW1150xH1558 มิลลิเมตร |
18pcs รอลเลอร์ SS304 เครื่องประเภทปลาขนาดเล็ก
| คำสำคัญ:: | เครื่องคัดแยกปลาขนาดเล็กของจีน เครื่องคัดขนาดปลาขนาดเล็ก สายคัดเกรดปลาขนาดเล็ก |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| วัสดุกล่องไฟฟ้า: | สแตนเลส 304 |
โรงงานขายตรงของเหล็กไร้ขัด อุปกรณ์การแปรรูปปลา อุปกรณ์ตัดปลา
| คําสําคัญ: | โรงงานขายตรงของเหล็กไร้ขัด อุปกรณ์การแปรรูปปลา อุปกรณ์ตัดปลา |
|---|---|
| ความเร็ว: | สามารถปรับ |
| ขนาด (L * W * H): | L2200xW1150xH1602mm |
อุปกรณ์แปรรูปปลาจากสแตนเลส
| คําสําคัญ: | อุปกรณ์แปรรูปปลาสแตนเลส เครื่องขูดเกล็ดปลา อุปกรณ์ตัดเกล็ดปลา เครื่องขจัดตะกรันไฟฟ้า |
|---|---|
| ความเร็ว: | สามารถปรับ |
| ขนาด (L * W * H): | L2200xW1150xH1603mm |
อุปกรณ์แปรรูปอาหารทะเลจากสแตนเลส ปลาทําความสะอาด
| คําสําคัญ: | เครื่องกําจัดปลาแบบกลองอัตโนมัติไฟฟ้า เครื่องทําความสะอาดปลา |
|---|---|
| ความเร็ว: | สามารถปรับ |
| ขนาด (L * W * H): | L2200xW1150xH1607mm |
สายการผลิตเครื่องตัดปลา แพลตฟอร์มการแปรรูปปลาสามารถกำหนดขนาดได้
| คำสำคัญ:: | สายการผลิตเครื่องตัดปลา แพลตฟอร์มการแปรรูปปลาสามารถกำหนดขนาดได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L1550xW800xH1457mm |
เครื่องแปรรูปกุ้งทนทานการสกัด
| คำสำคัญ: | ระบบหมุนเวียนน้ำหล่อเย็นสำหรับสายการผลิตเครื่องต้มซูชิ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H): | L4200xW1600xH1206mm |
เครื่องจักรแปรรูปกุ้ง
| คําสําคัญ: | โรงงานแปรรูปอาหารทะเล เครื่องจับปลาและกุ้งฉลามชุดใหญ่ สายผลิตกุ้งซูชิ เครื่องเตาควาย |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L5930xW1200xH2003mm |
| กำลังการผลิต:: | 500-603กก./ชม |
3.07KW สายการผลิตปลาลดเกลียว การประกอบการขนย้ายเข็มขัดการแปรรูปกุ้ง
| คำสำคัญ:: | สายการผลิตขจัดตะกรันปลา สายพานลำเลียงแปรรูปกุ้ง สายพานลำเลียงสำหรับประกอบสายการผลิต |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L10000xW1150xH1557mm |

