ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ conveyor fish processing production line ] การจับคู่ 20 ผลิตภัณฑ์.
คอนเวียร์ สายการผลิตการแปรรูปปลา สายการผลิตการถอดเกลือปลา ปลาแคท
| คำสำคัญ:: | สายขนส่งการแปรรูปปลา สายการผลิตโรงงานแปรรูปปลา สายการผลิตการถอนผงปลา |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L10000xW1150xH1555mm |
การปรับปรุงกรอบเหล็กไร้สแตนเลส การประมวลผลอาหาร สายประกอบการ เข็มขัดขนส่ง ขนส่งการประมวลผลปลา
| คำสำคัญ:: | การปรับปรุงกรอบเหล็กไร้สแตนเลส การประมวลผลอาหาร สายประกอบการ เข็มขัดขนส่ง ขนส่งการประมวลผลปลา |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L10000xW1150xH1559mm |
3.10KW สายขนส่งการแปรรูปปลา สายการผลิตปลา
| คำสำคัญ:: | สายขนส่งการแปรรูปปลา สายการผลิตโรงงานแปรรูปปลา สายการผลิตการถอนผงปลา |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L10000xW1150xH1560 มิลลิเมตร |
3.07KW สายการผลิตปลาลดเกลียว การประกอบการขนย้ายเข็มขัดการแปรรูปกุ้ง
| คำสำคัญ:: | สายการผลิตขจัดตะกรันปลา สายพานลำเลียงแปรรูปกุ้ง สายพานลำเลียงสำหรับประกอบสายการผลิต |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L10000xW1150xH1557mm |
เครื่องแปรรูปปลาจากสแตนเลส ป้องกันการเกรี้ยว 380V 50Hz
| คำสำคัญ:: | สายการผลิตขจัดตะกรันปลา สายพานลำเลียงแปรรูปกุ้ง สายพานลำเลียงสำหรับประกอบสายการผลิต |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L10000xW1150xH1550mm |
1506kg สายการผลิตอาหารทะเล สแตนเลส โต๊ะทํางานตามสั่ง สายการแปรรูปปลาและกุ้ง เข็มขัดขนส่ง
| คำสำคัญ:: | สายการผลิตอาหารทะเล โต๊ะทํางานตามสั่งจากสแตนเลส สายการผลิตปลาและกุ้ง คอนเวียร์เบิร์ท |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L10000xW1150xH1556mm |
เครื่องตัดปลาทู เครื่องตัดปลาทู เครื่องตัดปลาสแตนเลส สายการผลิตมืออาชีพ
| คำสำคัญ:: | เครื่องตัดปลาทู เครื่องตัดปลาทู เครื่องตัดปลาสแตนเลส สายการผลิตมืออาชีพ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L1550xW800xH1452mm |
สายการผลิตเครื่องตัดปลา แพลตฟอร์มการแปรรูปปลาสามารถกำหนดขนาดได้
| คำสำคัญ:: | สายการผลิตเครื่องตัดปลา แพลตฟอร์มการแปรรูปปลาสามารถกำหนดขนาดได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L1550xW800xH1457mm |
สายการผลิตปลา สายการผลิต อุปกรณ์ตัดหนังปลา เครื่องปอกสแตนเลส สายแปรรูปปลา
| คําสําคัญ: | สายการผลิตปลา สายการผลิต อุปกรณ์ตัดหนังปลา เครื่องปอกสแตนเลส สายแปรรูปปลา |
|---|---|
| ความลึกของใบมีด: | สามารถปรับ |
| ขนาด (L * W * H): | L1200xW600xH934mm |
โรงงานแปรรูปกุ้งหลายประการ อุปกรณ์แปรรูปปลาเชิงพาณิชย์
| คำสำคัญ: | สายการผลิตโรงงานแปรรูปกุ้งปลาสเปรย์น้ำเครื่องแยกถาดแช่แข็ง |
|---|---|
| แยกวิธี: | ละอองน้ำ |
| กำลังการผลิต:: | 500-600กก./ชม |

