ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ conveyor fish processing production line ] การจับคู่ 20 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องคัดแยกปลาสดความเร็วสูงพร้อมสายคัดแยกลูกกลิ้งปลาสด 12 ชิ้น
| คำสำคัญ:: | เครื่องคัดแยกปลาสดความเร็วสูงพร้อมสายคัดแยกลูกกลิ้งปลาสด 12 ชิ้น |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| วัสดุกล่องไฟฟ้า: | สแตนเลส 304 |
สายการผลิตโรงงานแปรรูปปลาและกุ้ง ถาดละลายน้ำแข็งสแตนเลส เครื่องแยกถาดแช่แข็งกุ้ง
| คําสําคัญ: | สายการผลิตโรงงานแปรรูปปลาและกุ้ง ถาดละลายน้ำแข็งสแตนเลส เครื่องแยกถาดแช่แข็งกุ้ง |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L3500xW800xH1102มม |
| ส่วนประกอบหลัก: | มอเตอร์ เกียร์ สายพานลำเลียง สเปรย์ |
เครื่องแปรรูปปลาและกุ้ง เข็มขัดขนส่งโรงงานอาหารทะเล
| คำสำคัญ:: | สายขนส่งสายพัดปลาและกุ้ง โรงงานแปรรูปอาหารทะเล |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L10000xW1150xH1558 มิลลิเมตร |
4 สไตล์ อัตโนมัติ ปลาประเภทเครื่องและประเภทปลาขนาดเล็ก สายด้วย 5-10T / H
| คำสำคัญ:: | เครื่องจำแนกปลาอัตโนมัติ 4 รูปแบบและการคัดแยกสายปลาขนาดเล็กด้วย 5-10T/H |
|---|---|
| ดำเนินงาน: | ง่ายๆ |
| โวลเตชั่น: | 380v หรือกำหนดเอง |
เครื่องประกอบปลาทั้งตัวที่มีผลิตผลิตสูง มี 18 รอลเลอร์ เครื่องประกอบปลาทั้งตัวและขนาดปลา
| คำสำคัญ:: | เครื่องประกอบปลาทั้งตัวที่มีผลิตผลิตสูง มี 18 รอลเลอร์ เครื่องประกอบปลาทั้งตัวและขนาดปลา |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
เครื่องประกอบปลาที่มีผลดี สําหรับปลาเรียงเรียงปลาเรียงและปลาขนาด
| คำสำคัญ:: | เครื่องประกอบปลาที่มีผลดี สําหรับปลาเรียงเรียงปลาเรียงและปลาขนาด |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
เครื่องประเภทปลาพาณิชย์สําหรับปลาเรื้อรัง
| คำสำคัญ:: | เครื่องประเภทปลาพาณิชย์สําหรับปลาเรื้อรัง |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
18pcs รอลเลอร์ SS304 เครื่องประเภทปลาขนาดเล็ก
| คำสำคัญ:: | เครื่องคัดแยกปลาขนาดเล็กของจีน เครื่องคัดขนาดปลาขนาดเล็ก สายคัดเกรดปลาขนาดเล็ก |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| วัสดุกล่องไฟฟ้า: | สแตนเลส 304 |
เครื่องตัดปลา 1500W ใช้ได้หลายประการ ทนทานการสวมใส่
| คำสำคัญ: | เครื่องทำความสะอาดปลาอัตโนมัติชนิดใหม่ เครื่องแยกและตัดเนื้อปลา |
|---|---|
| สี: | สแตนเลส 304 |
| จัดส่ง: | 20-30 วัน |
เครื่องคัดขนาดปลาซาร์ดีนผลผลิตขนาดใหญ่พร้อมสายคัดเกรดปลาซาร์ดีนอัตโนมัติ 12 ลูกกลิ้ง
| คำสำคัญ:: | เครื่องคัดขนาดปลาซาร์ดีนผลผลิตขนาดใหญ่พร้อมสายคัดเกรดปลาซาร์ดีนอัตโนมัติ 12 ลูกกลิ้ง |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| วัสดุกล่องไฟฟ้า: | สแตนเลส 304 |

