ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ 50pcs min fish cleaning gutting machine ] การจับคู่ 14 ผลิตภัณฑ์.
ง่ายในการใช้งาน ปลาทําความสะอาดเครื่อง gutting ปลากระเพาะกระเพาะเครื่อง 50pcs / นาที 1.52KW
| คำสำคัญ: | ใช้งานง่ายเครื่องทำความสะอาดปลาคว้านท้องปลาเครื่องฆ่าปลาเครื่องตัดแยกท้องปลา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 380V/3P/50Hz |
| ขนาด (L * W * H):: | L2100xW650xH1312 มิลลิเมตร |
เครื่องทําความสะอาดและถอดท้องไทลาเปีย เครื่องฆ่าปลา
| คำสำคัญ: | เครื่องทําความสะอาดและถอดท้องไทลาเปีย เครื่องฆ่าปลา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 380V/3P/50Hz |
| ขนาด (L * W * H):: | L2100xW650xH1303mm |
เครื่องตัดท้องปลาอัตโนมัติ
| คำสำคัญ: | ใช้งานง่าย เครื่องล้างปลา เครื่องตัดพุงปลาอัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L2100xW650xH1300mm |
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
อัตโนมัติปลา gutting เครื่องปลา viscera การทําความสะอาดและเครื่องซักผ้า
| คำสำคัญ: | เครื่องล้างท้องปลาอัตโนมัติ เครื่องล้างท้องปลา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 380V/3P/50Hz |
| ขนาด (L * W * H):: | L2100xW650xH1310 มม. |
เครื่องฆ่าปลาสแตนเลสสำหรับอุตสาหกรรมปลาภายในเครื่องทำความสะอาดอวัยวะภายในเครื่องล้างปลา Bigh ขนาดเล็ก
| คำสำคัญ: | เครื่องฆ่าปลาสแตนเลสสำหรับอุตสาหกรรมปลาภายในเครื่องทำความสะอาดอวัยวะภายในเครื่องล้างปลา Bigh ขนาดเล็ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 380V/3P/50Hz |
| ขนาด (L * W * H):: | L2100xW650xH1308mm |
อิเล็กทริกส์ 3P ปลา gutting เครื่อง Multiscene 2100x650x1300mm
| คำสำคัญ: | เครื่องล้างปลาไฟฟ้า เครื่องตัดท้องปลา |
|---|---|
| สี: | สแตนเลส |
| แรงดันไฟฟ้า:: | 380V/3P/50Hz |
เครื่องตัดปลา 1500W ใช้ได้หลายประการ ทนทานการสวมใส่
| คำสำคัญ: | เครื่องทำความสะอาดปลาอัตโนมัติชนิดใหม่ เครื่องแยกและตัดเนื้อปลา |
|---|---|
| สี: | สแตนเลส 304 |
| จัดส่ง: | 20-30 วัน |
สแตนเลสสแตนเลสปลา gutting เครื่อง Anti Corrosion อัตโนมัติ
| คำสำคัญ: | ง่ายต่อการใช้งานเครื่องตัดและทำความสะอาดปลาอัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| จัดส่ง: | 20-30 วัน |
เครื่องกําจัดกระดูกในกระดูกของปลา Tilapia แบบพาณิชย์
| คำสำคัญ: | เครื่องฆ่าปลาขนาดเล็กและกำจัดอวัยวะภายใน เครื่องควักไส้ปลานิล เครื่องฆ่าปลา |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H): | L2200xW1150xH1600mm |
อุตสาหกรรมที่มั่นคง ปลา gutting เครื่องวัสดุเหล็กไร้ขัด
| คำสำคัญ: | เครื่องฆ่าปลาสแตนเลส เครื่องทำความสะอาดอุตสาหกรรมปลา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 380V/3P/50Hz |
| โอเปอเรเตอร์: | 1-2 คน |

