ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ 50pcs min fish cleaning gutting machine ] การจับคู่ 14 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดปลา 1.5KW ที่ทนทาน มีหลายฟังก์ชัน
| คำสำคัญ: | บันทึกคนงานเครื่องตัดและฆ่าปลาเครื่องทำความสะอาดปลาคาร์พขนาดเล็ก |
|---|---|
| ใบมีด: | มีความคมและทนทาน |
| ความเสถียร: | สูงมาก |
เครื่องทําความสะอาดปลาหลายฟังก์ชัน ปลาเปิดหลัง เปิดหน้าท้อง เครื่องตัดท้อง
| คำสำคัญ: | เครื่องทําความสะอาดปลาหลายฟังก์ชัน ปลาเปิดหลัง เปิดหน้าท้อง เครื่องตัดท้อง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 380V/3P/50Hz |
| ขนาด (L * W * H):: | L2100xW650xH1304mm |
เครื่องทําฟิลเล่ปลาอัตโนมัติ 380 วอล 50Hz เครื่องทําความสะอาดกระเพาะอาหารปลาที่ใช้ได้
| คำสำคัญ: | เครื่องควักไส้ปลาอัตโนมัติที่มีความเสถียรสูง เครื่องทำความสะอาดอวัยวะภายในปลา |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า:: | 380V/3P/50Hz |
| ขนาด (L * W * H):: | L2100xW650xH1300mm |
เครื่องฆ่าปลาแบบทนทานการสวม เครื่องทําฟิลเล่ปลาแบบอัตโนมัติ 380V
| คำสำคัญ: | อุปกรณ์แปรรูปปลาอัตโนมัติ เครื่องควักไส้ปลาและทำความสะอาด |
|---|---|
| โอเปอเรเตอร์: | 1-2 คน |
| ขนาด (L * W * H):: | L2100xW650xH1300mm |

