ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ platform fish processing line ] การจับคู่ 7 ผลิตภัณฑ์.
สแตนเลส 304 สายการประมวลผลปลา สายการประกอบ สนามการประมวลผลปลา
| คำสำคัญ:: | ตารางการประกอบสายการผลิตการแปรรูปปลา |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L10000xW1150xH1552mm |
3.03KW สายการผลิตการแปรรูปปลา แพลตฟอร์มการประกอบ สายการผลิตการตัดหัวปลา
| คำสำคัญ:: | ตารางการประกอบสายการผลิตการแปรรูปปลา |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L10000xW1150xH1553mm |
เครื่องแปรรูปกุ้งและปลา พลาตฟอร์มกระแสแปรรูปหลายคน
| คำสำคัญ:: | พื้นที่แปรรูปปลาและกุ้ง พื้นที่แปรรูปหลายคน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L10000xW1150xH1551มม |
สายการผลิตเครื่องตัดปลา แพลตฟอร์มการแปรรูปปลาสามารถกำหนดขนาดได้
| คำสำคัญ:: | สายการผลิตเครื่องตัดปลา แพลตฟอร์มการแปรรูปปลาสามารถกำหนดขนาดได้ |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ขนาด (L * W * H):: | L1550xW800xH1457mm |
3P เครื่องตัดหัวปลาป้องกันการบดลง 200-400kg/h
| คำสำคัญ:: | สายการผลิตเครื่องตัดปลาล่าสุด แท่นแปรรูปปลา เครื่องตัดหัวปลา |
|---|---|
| ความสูงของใบมีด: | สามารถปรับ |
| หน้าที่: | ปลา อาหารทะเล ผัก ฯลฯ |
ปลากุ้ง โรงงานแปรรูป สายการผลิต เครื่องเลี้ยง พลาตฟอร์มเติมวัตถุดิบไฟฟ้า โรงงานขายตรง
| คําสําคัญ: | ปลากุ้ง โรงงานแปรรูป สายการผลิต เครื่องเลี้ยง พลาตฟอร์มเติมวัตถุดิบไฟฟ้า โรงงานขายตรง |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L2100xW1560xH1301mm |
| พลัง: | 2.21KW |
ปลากุ้ง โรงงานแปรรูป สายการผลิต เครื่องเลี้ยง พลาตฟอร์มเติมวัตถุดิบไฟฟ้า โรงงานขายตรง
| คําสําคัญ: | ปลากุ้ง โรงงานแปรรูป สายการผลิต เครื่องเลี้ยง พลาตฟอร์มเติมวัตถุดิบไฟฟ้า โรงงานขายตรง |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L2100xW1560xH1303mm |
| พลัง: | 2.23กิโลวัตต์ |
1

