ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ multifunctional fish size sorter ] การจับคู่ 5 ผลิตภัณฑ์.
ISO 1500KG เครื่องแยกอาหารทะเล เครื่องแยกขนาดปลาหลายฟังก์ชัน
| คำสำคัญ: | เครื่องคัดแยกขนาดปลาความแม่นยำสูง เครื่องคัดแยกขนาดกุ้ง เครื่องคัดแยกอาหารทะเล |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2200mm |
| การรับประกันของแกน: | 1 ปี |
เครื่องแยกปลาอัตโนมัติพร้อมเครื่องแยกปลาอัตโนมัติ 12 ลูกกลิ้ง สำหรับ 4-5 ขนาด
| คำสำคัญ:: | เครื่องแยกปลาอัตโนมัติพร้อมเครื่องแยกปลาอัตโนมัติ 12 ลูกกลิ้ง สำหรับ 4-5 ขนาด |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| วัสดุกล่องไฟฟ้า: | สแตนเลส 304 |
เครื่องประเมินปลาขนาดเล็กที่มั่นคง มีหลายฟังก์ชัน 6000x5200x2200 มิลลิเมตร
| คำสำคัญ: | เครื่องคัดขนาดปลาขนาดเล็ก เครื่องคัดแยกปลาอัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2200mm |
| สี: | สแตนเลส |
เครื่องประเภทกุ้งหลายฟังก์ชัน สแตนเลสทนทาน
| คำสำคัญ: | ประสบการณ์ 20 ปี เครื่องคัดแยกปลา เครื่องคัดแยกปลา เครื่องคัดขนาดปลา เครื่องแยกปลา |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก:: | แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, |
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2200mm |
เครื่องคัดขนาดปลาซาร์ดีนผลผลิตขนาดใหญ่พร้อมสายคัดเกรดปลาซาร์ดีนอัตโนมัติ 12 ลูกกลิ้ง
| คำสำคัญ:: | เครื่องคัดขนาดปลาซาร์ดีนผลผลิตขนาดใหญ่พร้อมสายคัดเกรดปลาซาร์ดีนอัตโนมัติ 12 ลูกกลิ้ง |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L6000xW4000xH2200mm |
| วัสดุกล่องไฟฟ้า: | สแตนเลส 304 |
1

