ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ iso seafood sorting machine ] การจับคู่ 34 ผลิตภัณฑ์.
ISO 1500KG เครื่องแยกอาหารทะเล เครื่องแยกขนาดปลาหลายฟังก์ชัน
| คำสำคัญ: | เครื่องคัดแยกขนาดปลาความแม่นยำสูง เครื่องคัดแยกขนาดกุ้ง เครื่องคัดแยกอาหารทะเล |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2200mm |
| การรับประกันของแกน: | 1 ปี |
เครื่องแปรรูปและคัดแยกกุ้งจากสแตนเลส เครื่องคัดเลือกอาหารทะเล
| คําสําคัญ: | เครื่องแปรรูปและคัดแยกกุ้งจากสแตนเลส เครื่องคัดเลือกอาหารทะเล |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2204mm |
| ความสามารถในการผลิต: | 1500กก.-1804กก |
เครื่องแยกอาหารทะเล 380V 50Hz เครื่องแยกขนาดกุ้งหลายฉาก
| คำสำคัญ: | เครื่องคัดแยกอัตโนมัติ เครื่องคัดขนาดอัตโนมัติ เครื่องคัดแยกอัตโนมัติสำหรับแวนนาไม |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2200mm |
| L6000xW5204xH2200mm: | 1500กก.-1800กก |
เครื่องประเภทปลาอุตสาหกรรม SUS304 เครื่องประเภทอาหารทะเลหลายฉาก
| คำสำคัญ:: | เครื่องคัดแยกปลาที่มีประสิทธิภาพ เครื่องคัดแยกคุณสมบัติปลา |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L6000xW4001xH2200mm |
| น้ําหนัก:: | 1200 กก |
เครื่องคัดกรองขนาดโรงงานแปรรูปปลาและกุ้ง
| ชื่อ: | เครื่องคัดกรองขนาดโรงงานแปรรูปปลาและกุ้ง |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก: | ตลับลูกปืน, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, ภาชนะรับแรงดัน, เกียร์, ปั๊ม |
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ใหม่ 2023 |
เครื่องคัดแยกกุ้งที่น่าเชื่อถือจากสแตนเลส 304 ที่สมาร์ท เหมาะสําหรับอุตสาหกรรมอาหารทะเล เครื่องคัดแยกกุ้ง
| ชื่อ: | เครื่องคัดแยกกุ้งที่น่าเชื่อถือจากสแตนเลส 304 ที่สมาร์ท เหมาะสําหรับอุตสาหกรรมอาหารทะเล เครื่องคัดแย |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก: | ตลับลูกปืน, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, ภาชนะรับแรงดัน, เกียร์, ปั๊ม |
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ใหม่ 2023 |
อุปกรณ์แปรรูปอาหารทะเล เครื่องคัดขนาดกุ้ง เครื่องคัดแยกกุ้งอัตโนมัติสำหรับลอกกุ้ง
| คำสำคัญ:: | อุปกรณ์แปรรูปอาหารทะเล เครื่องคัดขนาดกุ้ง เครื่องคัดแยกกุ้งอัตโนมัติสำหรับลอกกุ้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| ความแม่นยำ: | สูง |
เครื่องแยกกุ้ง เครื่องแยกกุ้งความแม่นยําสูง สําหรับการแปรรูปอาหารทะเล
| ชื่อ: | เครื่องแยกกุ้ง เครื่องแยกกุ้งความแม่นยําสูง สําหรับการแปรรูปอาหารทะเล |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก: | ตลับลูกปืน, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, ภาชนะรับแรงดัน, เกียร์, ปั๊ม |
| ประเภทการตลาด: | ผลิตภัณฑ์ใหม่ 2023 |
อุปกรณ์แปรรูปอาหารทะเล เครื่องคัดแยกกุ้ง เครื่องคัดขนาดกุ้ง เครื่องคัดลําดับอัตโนมัติ
| คำสำคัญ:: | อุปกรณ์แปรรูปอาหารทะเล เครื่องคัดแยกกุ้ง เครื่องคัดขนาดกุ้ง เครื่องคัดลําดับอัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H):: | L6000xW4000xH2203mm |
| น้ําหนัก:: | 1203 กก |
เครื่องคัดแยกกุ้งอัตโนมัติ สําหรับการเปลือกกุ้ง ล้างกุ้งสด เครื่องคัดแยกกุ้งแบบม้วน
| คําสําคัญ: | เครื่องคัดแยกกุ้งอัตโนมัติ สําหรับการเปลือกกุ้ง ล้างกุ้งสด เครื่องคัดแยกกุ้งแบบม้วน |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2201mm |
| ความสามารถในการผลิต: | 1500กก.-1801กก |

