ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ 1500kg seafood sorting machine ] การจับคู่ 19 ผลิตภัณฑ์.
ISO 1500KG เครื่องแยกอาหารทะเล เครื่องแยกขนาดปลาหลายฟังก์ชัน
| คำสำคัญ: | เครื่องคัดแยกขนาดปลาความแม่นยำสูง เครื่องคัดแยกขนาดกุ้ง เครื่องคัดแยกอาหารทะเล |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2200mm |
| การรับประกันของแกน: | 1 ปี |
เครื่องแปรรูปและคัดแยกกุ้งจากสแตนเลส เครื่องคัดเลือกอาหารทะเล
| คําสําคัญ: | เครื่องแปรรูปและคัดแยกกุ้งจากสแตนเลส เครื่องคัดเลือกอาหารทะเล |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2204mm |
| ความสามารถในการผลิต: | 1500กก.-1804กก |
เครื่องแยกอาหารทะเล 380V 50Hz เครื่องแยกขนาดกุ้งหลายฉาก
| คำสำคัญ: | เครื่องคัดแยกอัตโนมัติ เครื่องคัดขนาดอัตโนมัติ เครื่องคัดแยกอัตโนมัติสำหรับแวนนาไม |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2200mm |
| L6000xW5204xH2200mm: | 1500กก.-1800กก |
เครื่องคัดแยกกุ้งอัตโนมัติ สําหรับการเปลือกกุ้ง ล้างกุ้งสด เครื่องคัดแยกกุ้งแบบม้วน
| คําสําคัญ: | เครื่องคัดแยกกุ้งอัตโนมัติ สําหรับการเปลือกกุ้ง ล้างกุ้งสด เครื่องคัดแยกกุ้งแบบม้วน |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2201mm |
| ความสามารถในการผลิต: | 1500กก.-1801กก |
เครื่องคัดแยกกุ้งอัตโนมัติ สําหรับการเปลือกกุ้ง ล้างกุ้งสด เครื่องคัดแยกกุ้งแบบม้วน
| คําสําคัญ: | เครื่องคัดแยกกุ้งอัตโนมัติ สําหรับการเปลือกกุ้ง ล้างกุ้งสด เครื่องคัดแยกกุ้งแบบม้วน |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2202mm |
| ความสามารถในการผลิต: | 1500กก.-1802กก |
อัตโนมัติสายการแปรรูปอาหาร เครื่องแยกปลา เครื่องทําความสะอาดและแยกกุ้ง
| คําสําคัญ: | อัตโนมัติสายการแปรรูปอาหาร เครื่องแยกปลา เครื่องทําความสะอาดและแยกกุ้ง |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2209mm |
| ความสามารถในการผลิต: | 1500กก.-1809กก |
เครื่องแยกขนาดกุ้ง การทําความสะอาดและการประมวลผลของปลา
| คําสําคัญ: | เครื่องแยกขนาดกุ้ง การทําความสะอาดและการประมวลผลของปลา |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2210mm |
| ความสามารถในการผลิต: | 1500 กิโลกรัม-1810 กิโลกรัม |
เครื่องคัดปลาจากสแตนเลส 304 18 รอลล์ เครื่องคัดขนาดปลา
| คําสําคัญ: | เครื่องคัดปลาจากสแตนเลส 304 18 รอลล์ เครื่องคัดขนาดปลา |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2208mm |
| ความสามารถในการผลิต: | 1500กก.-1808กก |
เครื่องประเมินปลาอัตโนมัติ เครื่องประเมินขนาดปลา
| คําสําคัญ: | เครื่องประเมินปลาอัตโนมัติ เครื่องประเมินขนาดปลา |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2211มม |
| ความสามารถในการผลิต: | 1500กก.-1811กก |
เครื่องคัดแยกกุ้ง เครื่องทําความสะอาดและคัดแยกกุ้ง เครื่องกรองกุ้งหลังการฉีก
| คําสําคัญ: | เครื่องคัดแยกกุ้ง เครื่องทําความสะอาดและคัดแยกกุ้ง เครื่องกรองกุ้งหลังการฉีก |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H): | L6000xW5200xH2207mm |
| ความสามารถในการผลิต: | 1500กก.-1807กก |

